Ngày 16/6, Ban Tuyên giáo Thành ủy Móng Cái tổ chức Lễ khai giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa V, năm 2022. Đồng chí Nguyễn Văn Đô - Phó Bí thư Thường trực Thành ủy, Chủ tịch HĐND TP tới dự và phát biểu chỉ đạo. Tới dự còn có các đồng chí lãnh đạo các Ban xây dựng Đảng Thành ủy, các chi, Đảng bộ các cơ quan, đơn vị, xã phường có học viên tham dự lớp bồi dưỡng khóa V.
Thời gian qua, thực hiện Chỉ thị 05 CT/TU của Bộ chính trị về “Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh”, Đảng bộ xã Vạn Ninh đã tích cực triển khai và phát động cán bộ, đảng viên và nhân dân học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh một cách nghiêm túc, sáng tạo.
Đây là khẳng định của Tổng Bí thư, Chủ tịch nước Nguyễn Phú Trọng khi Ban Chấp hành Trung ương khóa XIII ra mắt tại phiên bế mạc Đại hội sáng nay 1/2.
mongcai.gov.vn - Trân trọng giới thiệu toàn văn Nghị quyết Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIII của Đảng.