Các lực lượng chức năng đã triển khai thông tin, vận động tuyên truyền các hộ dân thực hiện các quy định về trật tự đô thị, không lấn chiếm vỉa hè bên cạnh đó xử lý các trường hợp vi phạm về trật tự đô thị, an toàn giao thông, môi trường.
cụ thể lập lại trật tự kỷ cương trong công tác quản lý trật tự đô thị trên địa bàn, Tổ công tác đề nghị các hộ dân, các tổ chức trên địa bàn chấp hành các quy định của pháp luật về trật tự an toàn giao thông; không lấn chiếm lòng đường, vỉa hè để kinh doanh, buôn bán, để phương tiện không đúng nơi quy định, gây mất trật tự an toàn giao thông và mỹ quan đô thị
Một số hình ảnh: